Watchlist (6.x-1.0) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Remove
cy: Symud

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: No users available.
cy: Dim defnyddwyr ar gael.

en: No users selected.
cy: Dim defnyddwyr wedi eu dewis.

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu
