Watchlist (6.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: No users available.
ta: பயனர்கள் கிடைக்கவில்லை.

en: No users selected.
ta: எந்த பயனாளர்களும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது
