Watchdog Spy (6.x-1.2) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: error
ta: பிழை

en: Date
ta: தேதி

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Module
ta: கூடகம்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Location
ta: இடம்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Referrer
ta: சுட்டியவர்

en: Today
ta: இன்று

en: warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Filter by message type
ta: தகவல்களின் வகை கொண்டு பிரிக்கவும்

en: notice
ta: அறிவிப்பு
