Wayback (6.x-1.0) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Path
cy: Llwybr

en: File system path
cy: Llwybr system ffeil

en: Date year (four digit)
cy: Dyddiad y flwyddyn (pedwar digid)

en: Date year (two digit)
cy: Dyddiad y flwyddyn (dau ddigid)

en: Date month (full word)
cy: Dyddiad y mis (gair cyfan)

en: Date month (abbreviated)
cy: Dyddiad mis (talfyriad)

en: Date month (two digit, zero padded)
cy: Dyddiad mis (dau ddigid, dim cobog)

en: Date month (one or two digit)
cy: Dyddiad mis (un neu ddau digid)

en: Date week (two digit)
cy: Dyddiad wythnos (dau ddigid)

en: Date day (full word)
cy: Dyddiad dydd (gair cyfan)

en: Date day (abbreviation)
cy: Dyddiad dydd (talfyriad)

en: Date day (two digit, zero-padded)
cy: Dyddiad y diwrnod (dau ddigid, dim cobog)

en: Date day (one or two digit)
cy: Dyddiad dydd (un neu ddau digid)
