World Bank API (6.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Value
vi: Giá trị

en: Description
vi: Mô tả

en: error
vi: lỗi

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Name
vi: Tên

en: Region
vi: Khu vực

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Clear cache
vi: Xóa bộ đệm

en: Source
vi: Nguồn

en: Topic
vi: Chủ đề

en: warning
vi: cảnh báo

en: Region name
vi: Tên vùng

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Display all values
vi: Trình bày tất cả các giá trị

en: Display empty text
vi: Trình bày chuỗi trắng

en: Provide default argument
vi: Cung cấp tham số mặc định
