World Bank API (6.x-1.0-beta4) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: Value
cy: Gwerth

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: error
cy: gwall

en: Date
cy: Dyddiad

en: Name
cy: Enw

en: Is equal to
cy: Yn gyfartal i

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Topic
cy: Testun

en: warning
cy: rhybudd

en: Permanent
cy: Parhaol

en: Display all values
cy: Dangos holl werthoedd

en: Hide view / Page not found (404)
cy: Cuddio gwelediad / Tudalen heb ei ddarganfod (404)

en: Display empty text
cy: Dangos testun gwag

en: Provide default argument
cy: Darparu arg rhagosod

en: Unless you're experiencing problems with pagers related to this view, you should leave this at 0. If using multiple pagers on one page you may need to set this number to a higher value so as not to conflict within the ?page= array. Large values will add a lot of commas to your URLs, so avoid if possible.
cy: Os nad eich bod yn profi problemau gyda galwyr sy'n gysylltiedig i'r gwelediad yma, dylech ei adael yn 0. Os yn defnyddio galwyr lluosog ar un dudalen bydd rhaid i chi osod y rhif yma i werth uwch fel nad yw'n gwrthdaro o fewn aräe ?tudalen=. Bydd gwerthoedd mwy yn ychwangeu llawer o atalnodau i'ch URLau, felly ceisiwch ei osgoi os yn bosib.
