Weather (6.x-5.10) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Real name
ml: യഥാർത്ഥ നാമം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Display settings
ml: ഡിസ്പ്ലേ ക്രമീകരണങ്ങൾ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Variable
ml: വേരിയബിൾ

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Drupal
ml: ഡ്രൂപ്പൽ
