Weather (6.x-5.15) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Real name
fil: Totoong pangalan

en: content
fil: nilalaman

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin
