Weather_es (6.x-1.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: English
fil: Ingles

en: Languages
fil: Mga wika
