Weather_es (6.x-2.2) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍

en: Catalan
ml: കാറ്റലന്‍

en: Galician
ml: ഗാലിഷ്യന്‍
