WebDAV for Drupal (6.x-1.0-rc8) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: Name
te: పేరు

en: Add
te: చేర్చు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: type
te: రకము

en: Created
te: సృష్టితం

en: Server settings
te: సర్వరు అమరికలు
