Web File Manager (6.x-2.11) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: File
ta: கோப்பு

en: version
ta: பதிப்பு

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: file
ta: கோப்பு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Close
ta: மூடு

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: The maximum allowed image size (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட அதிக பட்ச பட அளவு (எ.க. 640x480). இந்த வரையரை தேவையில்லை எனில் 0 வாக அமை.

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: Total file size per user
ta: ஒவ்வொரு பயனருக்குமான அதிக பட்ச கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: The maximum size of all files a user can have on the site (in megabytes).
ta: ஒரு பயனர் இந்த தளத்தில் வைத்துக்கொள்ள அனுமதிக்கப்பட்ட அனைத்துக் கோப்புகளின் உச்சபட்ச அளவு (மெகா பைட்டுகளில்)

en: The image was resized to fit within the maximum allowed resolution of %resolution pixels.
ta: படத்தின் பரப்பளவுகள் அனுமதிக்கப்பட்ட உச்சபட்ச  %resolution பிக்சல்கள் நுணுக்கத்திற்குள் இருக்குமாறு மாற்றப்பட்டுள்ளது.

en: [<a href="@link">more help...</a>]
ta: [<a href="@link">மேலும் உதவி...</a>]

en: width
ta: அகலம்

en: height
ta: உயரம்

en: Delete role
ta: பாத்திரத்தை அழி

en: Save role
ta: பாத்திரத்தை சேமி

en: Resize
ta: அளவுமாற்று

en: Add role
ta: பாத்திரத்தைத் சேர்

en: language
ta: மொழி
