Web File Manager (6.x-2.13-beta2) - en to vi translation catalogue (57 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: user
vi: người dùng

en: title
vi: tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: File
vi: Tập tin

en: File path
vi: Đường dẫn tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: settings
vi: các thiết lập

en: Node ID
vi: ID node

en: Label
vi: Nhãn

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: link
vi: liên kết

en: name
vi: tên

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Permitted file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được phép

en: Upload
vi: Tải lên

en: file
vi: tập tin

en: User ID
vi: ID người dùng

en: File ID
vi: ID tập tin

en: Read full article to view attachments.
vi: Xem toàn bộ bài viết để xem các đính kèm.

en: 1 attachment | @count attachments
vi[0]: 1 tập tin đính kèm
vi[1]: @count tập tin đính kèm

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: directory
vi: thư mục

en: Directory
vi: Thư mục

en: access denied
vi: truy cập bị từ chối

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Close
vi: Đóng

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction.
vi: Kích thước tối đa cho phép của ảnh là RỘNGxCAO (thí dụ 640x480). Đặt giá trị này về 0 để bỏ giới hạn.

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size MB.
vi: Thiết định PHP của bạn giới hạn kích thước tối đa của tập tin mỗi lần tải lên là %size MB.

en: Depending on your sever environment, these settings may be changed in the system-wide php.ini file, a php.ini file in your Drupal root directory, in your Drupal site's settings.php file, or in the .htaccess file in your Drupal root directory.
vi: Tùy thuộc vào vào môi trường máy chủ, những thiết lập này có thể được thay đổi trong tập tin php.ini của toàn hệ thống, tập tin php.ini tại thư mục gốc Drupal, tại tập tin settings.php của Drupal, hoặc trong tập tin .htaccess tại thư mục gốc Drupal.

en: The %role file size limit must be a number and greater than zero.
vi: Giới hạn dung lượng tập tin của %role phải là một số nguyên dương.

en: The %role maximum file size per upload is greater than the total file size allowed per user
vi: Dung lượng tối đa của tập tin cho mỗi lần tải lên của %role lớn hơn dung lượng cho phép tải lên cho mỗi người dùng

en: Maximum resolution for uploaded images
vi: Độ phân giải tối đa đối với ảnh tải lên

en: The maximum allowed image size (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction.
vi: Kích thước tối đa cho phép của ảnh (ví dụ 640x480). Đặt giá trị này về 0 để bỏ giới hạn.

en: WIDTHxHEIGHT
vi: RỘNGxCAO

en: Maximum file size per upload
vi: Dung lượng tập tin tối đa cho mỗi lần tải lên

en: Total file size per user
vi: Tổng dung lượng tập tin cho mỗi người dùng

en: The maximum size of all files a user can have on the site (in megabytes).
vi: Dung lượng tối đa của tất cả tập tin mà một người dùng có thể có trong hệ thống (tính bằng megabyte).

en: The image was resized to fit within the maximum allowed resolution of %resolution pixels.
vi: Kích thước hình ảnh đã được chỉnh lại để vừa với kích thước tối đa cho phép là %resolution px.

en: [<a href="@link">more help...</a>]
vi: [<a href="@link">trợ giúp thêm...</a>]

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Resize
vi: Đổi kích thước

en: download file
vi: tải tập tin xuống

en: language
vi: ngôn ngữ
