Web File Manager (6.x-2.15) - en to cy translation catalogue (48 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: user
cy: defnyddiwr

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: File
cy: Ffeil

en: File path
cy: Llwybr ffeil

en: Date
cy: Dyddiad

en: Size
cy: Maint

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Name
cy: Enw

en: settings
cy: gosodiadau

en: Node ID
cy: ID Nod

en: link
cy: dolen

en: Attachment
cy: Atodiad

en: Permitted file extensions
cy: Estyniadau ffeil a ganiateir

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: file
cy: ffeil

en: File ID
cy: ID ffeil

en: Read full article to view attachments.
cy: Darllen yr erthygl gyfan i weld atodion.

en: 1 attachment | @count attachments
cy[0]: 1 atodiad. @count atodiadau

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: node
cy: nod

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Close
cy: Yn agos

en: Attachments
cy: Atodiadau

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction.
cy: Maint mwyaf delwedd a agniaeir wedi ei fynegi fel LLEDxHYD (e.e. 640x480). Wedi ei osod i 0 i ddim cyfyngiad.

en: The %role file size limit must be a number and greater than zero.
cy: Y cyfyngder maint ffeil %role yn gorfod bod yn rif sydd yn fwy na sero.

en: The %role maximum file size per upload is greater than the total file size allowed per user
cy: Mae maint ffeil mwyad %role i bob llwythiad yn fwy na canlyniad maint ffeil a ganiateir i bob defnyddiwr.

en: Maximum resolution for uploaded images
cy: Cydraniad mwyaf i ddelweddau sydd wedi eu llwytho i fyny

en: WIDTHxHEIGHT
cy: LLEDxUCHDER

en: Maximum file size per upload
cy: Maint ffeil mwyaf i bob llwythiad.

en: Total file size per user
cy: Cyfanswm maint ffeil i bob defnyddiwr.

en: The maximum size of all files a user can have on the site (in megabytes).
cy: Maint mwyaf o holl ffeiliau y gall defnyddiwr ei gael ar safle (mewn megabeitiau).

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny

en: [<a href="@link">more help...</a>]
cy: Mwy o gymorth @link

en: Clear
cy: Clir

en: Delete role
cy: Dileu swyddogaeth

en: Save role
cy: Cadw swyddogaeth

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth

en: The label for this field that will be displayed to end users if the style requires it.
cy: Bydd label y maes yma'n cael ei arddangos i gwblhau defnyddwyr os yw'r steil yn gofyn amdano.

en: language
cy: iaith
