Web File Manager (6.x-2.16) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: title
fil: pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: [<a href="@link">more help...</a>]
fil: [<a href="@link">madami pang tulong...</a>]

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Cron
fil: Kuron

en: language
fil: wika
