Web File Manager (6.x-2.16) - en to is translation catalogue (57 entries)

en: Title
is: Titill

en: user
is: notandi

en: title
is: titill

en: Delete
is: Eyða

en: Submit
is: Vista

en: Cancel
is: Hætta við

en: Disabled
is: Óvirkt

en: Enabled
is: Virkt

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: File
is: Skrá

en: File path
is: Skráarslóð

en: version
is: útgáfa

en: Date
is: Dagsetning

en: Size
is: Stærð

en: Search
is: Leit

en: Reset
is: Endursetja

en: Settings
is: Stillingar

en: Name
is: Nafn

en: settings
is: stillingar

en: Node ID
is: Auðkenni nóðu

en: Label
is: Merking

en: File Size
is: Skráarstærð

en: Filename
is: Skráarnafn

en: link
is: hlekkur

en: format
is: forsnið

en: Attachment
is: Viðhengi

en: Permitted file extensions
is: Heimilaðar skráarendingar

en: Upload
is: Hlaða upp

en: file
is: skrá

en: User ID
is: Auðkenni notanda

en: File not found.
is: Skrá fannst ekki.

en: Read full article to view attachments.
is: Lestu alla greinina til að skoða viðhengin.

en: 1 attachment | @count attachments
is[0]: 1 viðhengi
is[1]: @count viðhengi

en: Width
is: Breidd

en: Height
is: Hæð

en: Owner
is: Eigandi

en: access denied
is: Aðgangur bannaður

en: Anonymous
is: Nafnlaus

en: Close
is: Loka

en: Attachments
is: Viðhengi

en: The maximum allowed image size expressed as WIDTHxHEIGHT (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction.
is: Hámarksstærð myndar skráð sem BREIDDxHÆÐ (t.d. 640x480). Setjið 0 til að hafa engar takmarkanir.

en: The %role file size limit must be a number and greater than zero.
is: %role stærðartakmörk skráar verður að vera tölustafur og verður að vera stærri en núll.

en: The %role maximum file size per upload is greater than the total file size allowed per user
is: %role Hámarksstærð skráar á hvert upphal er stærri en hámarksstærð skráa sem heimiluð er á hvern notanda

en: Maximum resolution for uploaded images
is: Hámarksupplausn fyrir innsendar myndir

en: WIDTHxHEIGHT
is: BREIDDxHÆÐ

en: Maximum file size per upload
is: Heildarskráarstærð á hvert upphal

en: Total file size per user
is: Heildarskráarstærð á hvern notanda

en: [<a href="@link">more help...</a>]
is: [<a href="@link">frekari upplýsingar...</a>]

en: Clear
is: Hreinsa

en: Style
is: Stíll

en: Permissions
is: Réttindi

en: Delete role
is: Eyða hlutverki

en: Save role
is: Vista hlutverk

en: Add role
is: Bæta við hlutverki

en: mm/dd/yy
is: mm/dd/áá

en: Access Denied.
is: Aðgangi hafnað.
