Web File Manager (6.x-2.18) - en to te translation catalogue (38 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: user
te: వాడుకరి

en: title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: cron
te: క్రాన్

en: File
te: ఫైల్

en: File path
te: ఫైల్ దారి

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: settings
te: అమరికలు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: file
te: ఫైలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: 1 attachment | @count attachments
te[0]: 1 జోడింపు
te[1]: @count జోడింపులు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: access denied
te: అనుమతి నిరాకరణ

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Close
te: మూసివేయి

en: anonymous
te: అజ్ఞాత

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: The maximum allowed image size (e.g. 640x480). Set to 0 for no restriction.
te: అనుమతించే గరిష్ఠ చిత్రపు పరిమాణం (ఉదా. 640x480). నియంత్రణ వద్దనుకుంటే 0గా ఇవ్వండి.

en: [<a href="@link">more help...</a>]
te: [<a href="@link">మరింత సహాయం...</a>]

en: Style
te: శైలి

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: language
te: భాష
