Webform A/B Testing (6.x-1.0) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Number
ml: അക്കം

en: Name
ml: പേര്

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Active
ml: സജീവമായ
