Webform A/B Testing (6.x-1.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Add
fil: Idagdag

en: Active
fil: Aktibo

en: Reports
fil: Mga ulat
