Webform Patched (6.x-2.9-beta1) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: All
fil: Lahat

en: To
fil: Para kay

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.
