Webform Patched (6.x-3.8-beta1) - en to cy translation catalogue (153 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Save configuration
cy: Cadw ffurfweddiad

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Value
cy: Gwerth

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Closed
cy: Ar gau

en: Subject
cy: Testun

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: view
cy: gweld

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: Open
cy: Ar agor

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Time
cy: Amser

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Display
cy: Dangos

en: Advanced settings
cy: Gosodiadau uwch

en: results
cy: canlyniadau

en: Component
cy: Cydran

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Node
cy: Nod

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
cy: Dewisol. Yn y dewislen, bydd yr eitemau trymaf yn suddo a bydd yr eitemau ysgafn yn cael eu lleoli yn agosach i'r brig.

en: All
cy: I gyd

en: Submitted
cy: Wedi ei gyflwyno

en: From
cy: Gan

en: Custom
cy: Addasu

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Serial
cy: Cyfresol

en: Table
cy: Tabl

en: Clone
cy: Clôn

en: Operator
cy: Gweithredydd

en: Position
cy: Lleoliad

en: IP Address
cy: Cyfeiriad IP

en: Root
cy: Gwreiddyn

en: Clear
cy: Clir

en: E-mail subject
cy: Pwnc e-bost

en: or
cy: neu

en: Submissions
cy: Cyflwyniadau

en: Analysis
cy: Dadansoddiad

en: Clear Form Submissions
cy: Clirio Cyflwyniadau Ffurflen

en: Are you sure you want to delete all submissions for this form?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu holl gyflwyniadau i'r ffurf yma?

en: Webform %title entries cleared.
cy: Cofnodion ffurf gwe %title wedi clirio.

en: Are you sure you want to delete this submission?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu'r cyflwyniad yma?

en: Submitted values are
cy: Gwerthoedd wedi eu cyflwyno yw

en: responses
cy: ymatebion

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Create a new form or questionnaire accessible to users. Submission results and statistics are recorded and accessible to privileged users.
cy: Creu ffurlen neu holidaur newydd sy'n gyrraedadwy i ddefnyddwyr. Mae canlyniadau ac ystadegau cyflwyniadau yn cael eu cofnodi ac yn gyraeddadwy i ddefnyddwyr breintiedig.

en: Mandatory
cy: Gorfodol

en: E-mail to address
cy: E-bost i gyfeiriad

en: E-mail from name
cy: E-bost o enw

en: E-mail from address
cy: E-bost o gyfeiriad

en: ever
cy: byth

en: every hour
cy: bob awr

en: every day
cy: bob dydd

en: every week
cy: bob wythnos

en: No Components, add a component below.
cy: Dim cydrannau, ychwanegu cydran isod.

en: Field Key
cy: Allwedd Maes

en: This is used as a descriptive label when displaying this form element.
cy: Mae hwnyn cael ei ddefnyddio fel label digrifiol pan yn dangos yr elfen ffurf yma.

en: A short description of the field used as help for the user when he/she uses the form.
cy: Disgrifiad byr o'r maes a ddefnyddir fel cymorth i'r defnyddiwr pan mae ef/hi yn defnyddio'r ffurf.

en: Check this option if the user must enter a value.
cy: Gwirio'r dewis yma os yw'r defnyddiwr yn gorfod rhoi gwerth i mewn.

en: Parent Fieldset
cy: Gosodiad maes rhiant

en: The webform component of type @type does not have an edit function defined.
cy: Cyd-ran ffurf gwe o math @type ddim gyda pwrpas golygu wedi ei ddiffinio.

en: The field key %field_key is invalid. Please include only lowercase alphanumeric characters and underscores.
cy: Mae'r allwedd maes %filed_key yn anilys. Rhaid i chi gynnwys cymeriadau alffaniwmerig is ac tanlinellau.

en: The field key %field_key is already in use by the field labeled %existing_field. Please use a unique key.
cy: mae allwedd maes %field_key yn cael ei ddefnyddio'n barod gan faes sydd wedi ei labelu %existing_field. Defnyddiwch allwedd unigryw.

en: Submission #@sid
cy: Cyflwyniad # @sid

en: Previous submission
cy: Cyflwyniad blaenorol

en: Next submission
cy: Cyflwyniad nesaf

en: Submitted by !name
cy: Wedi ei gyflwyno gan !name

en: Illegal information. Data not submitted.
cy: Gwybodaeth anghyfreithlon. Data heb ei gyflwyno.

en: Go back to the form
cy: Ewch yn ôl i'r ffurflen

en: Allows creation of grid questions, denoted by radio buttons.
cy: Canaitáu cread o gwestiynau grid, wedi ei ddynodi gan fotymau radio.

en: Basic textfield type.
cy: Math o faes testun sylfaenol

en: Publish
cy: Cyhoeddi

en: From name
cy: Gan enw

en: From address
cy: Gan gyfeiriad

en: Export format
cy: Allfudo fformat

en: empty
cy: gwag

en: Text to display
cy: Testun i ddangos

en: Submission deleted.
cy: Cyflwyniad wedi ei ddileu.

en: Is not one of
cy: Ddim yn un o

en: Delimited text
cy: Testun amgaeedig

en: A plain text file delimited by commas, tabs, or other characters.
cy: Ffeil destun blaen gyda chomas, tabs, neu symbolau eraill.

en: A file readable by Microsoft Excel.
cy: Ffeil ddarllenadwy gan Microsoft Excel.

en: Delimited text format
cy: Fformat testun amgaeedig

en: Comma (,)
cy: Atalnod (,)

en: Semicolon (;)
cy: Gwahannod (;)

en: Pipe (|)
cy: Pibell (|)

en: Period (.)
cy: Atalnod llawn (.)

en: Space ( )
cy: Bwlch (  )

en: Is one of
cy: Yn un o

en: View link
cy: Gweld dolen

en: Delete link
cy: Dileu dolen

en: There are no submissions for this form. <a href="!url">View this form</a>.
cy: Does dim cyflwyniadau i'r ffurf yma. Gweld y ffurf yma !url.

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Submit button text
cy: Cyflwyno botwm testun

en: The results of this submission may be viewed at:
cy: Gall canlyniad y cyflwyniad yma ei weld yn:

en: New component name
cy: Enw cydran newydd

en: Your webform has been published.
cy: Mae eich ffurf gwe wedi ei gyhoeddi.

en: The component positions and mandatory values have been updated.
cy: Mae lleoliadau cydran a gwerthoedd gorfodol wedi cael eu diweddaru.

en: Optional. You may organize your form by placing this component inside another fieldset.
cy: Dewisol. Gallwch drefnu eich ffurf drwy osod y cydran yma i mewn i osodiad maes arall.

en: Component %name cloned.
cy: Cydran %name wedi ei glonio.

en: Component %name updated.
cy: Cydran %name wedi ei ddiweddaru.

en: New component %name added.
cy: Cydran %name newydd wedi ei ychwanegu.

en: Delete the %name fieldset?
cy: Dileu gosodiad maes %name?

en: This will immediately delete the %name fieldset and all children elements within %name from the %webform webform. This cannot be undone.
cy: Bydd hyn yn dileu y %name gosodiad maes ar unwaith  a'r holl elfennau plant o fewn %name o ffurf y we %webform. Ni ellir dadwneud hyn.

en: Delete the %name component?
cy: Dileu'r cydran %name?

en: This will immediately delete the %name component from the %webform webform. This cannot be undone.
cy: Bydd hyn yn dileu cydran %name yn syth o ffurf gwe %webform. Ni ellir dad-wneud hyn.

en: Component %name deleted.
cy: Cydran %name wedi ei ddileu.

en: Submissions for %user
cy: Cyflwyniadau i %user

en: This is the delimiter used in the CSV/TSV file when downloading Webform results. Using tabs in the export is the most reliable method for preserving non-latin characters. You may want to change this to another character depending on the program with which you anticipate importing results.
cy: Hwn yw'r amffinydd a ddefnyddir yn y ffeil CSV/TSV pan yn lawrlwytho canlyniadau Ffurfgwe. Gan ddefnyddio tabiau yn yr allbwn yw'r dull mwyaf dibynadwy i gadw cymeriadau di-Ladin. Byddwch eisiau newid hwn i gymeriad arall gan ddibynnu ar y rhaglen y mae'n rhagweld canlyniadau mewnfudo.

en: Submission Details
cy: Manylion Cyflwyniad

en: These permissions affect which roles can submit this webform. It does not prevent access to the webform page. If needing to prevent access to the webform page entirely, use a content access module such as <a href="http://drupal.org/project/taxonomy_access">Taxonomy Access</a> or <a href="http://drupal.org/project/node_privacy_byrole">Node Privacy by Role</a>.
cy: Mae'r halwiau yma yn effeithi pa swyddogaethau sy'n gallu cyflwyno i;r ffurf gwe yma. Nid yw'n atal mynedid i'r dudalen ffurf gwe. Os oes angen atal mynediad i'r dudalen ffurf gwe yn gyfan gwbl, defnyddiwch modiwl mynediad cynnwys fel <a href="http://drupal.org/project/taxonomy_access">Mynediad Tacsonomeg</a> neu <a href="http://drupal.org/project/node_privacy_byrole"> Preifatrwydd nod drwy Swyddogaeth</a>.

en: Roles that can submit this webform
cy: Swyddogaethau a gall gyflwyno y ffurf gwe yma

en: Show complete form in teaser
cy: Dangos ffurf llawn y rhagflas

en: Display the entire form in the teaser display of this node.
cy: Arddangos y ffurf gyfan yn arddangosfa rhagflas y nod yma.

en: By default the submit button on this form will have the label <em>Submit</em>. Enter a new title here to override the default.
cy: Drwy ragosod bydd y botwm cyflwyno ar y ffurflen yma gyda'r label <em>Submit</em>. Cofnodwch deitl newydd yma i wrthwneud y rhagosod.

en: Limit to !count submission(s) !timespan
cy: Cyfyngu cyflwyniad(au) !count i !timespan

en: The entered email address %address is not a valid address.
cy: Mae'r cyfeiriad e-bost %address rydych wedi ei roi ddim yn gyfeiriad dilys.

en: Available components
cy: Cydrannau sydd ar gael

en: These are the available field types for your installation of Webform. You may disable any of these components by unchecking its corresponding box. Only checked components will be available in existing or new webforms.
cy: Dyma'r mathau maes sydd ar gael i osod eich ffurf gwe. Gallwch analluogi unrhyw un o'r cydranau yma drwy ddad-wirio'r blwch gohebiaeth. Dim ond cydrannau wedi eu gwirio bydd ar gael mewn ffurfiau gwe newydd neu gyfredol.

en: Default e-mail values
cy: Rhagosod gwerthoedd e-bost

en: The default sender address for emailed webform results; often the e-mail address of the maintainer of your forms.
cy: Cyfeiriad gyrrwr rhagosod i ganlyniadau ffurfgwe wedi ei ebostio; fel arfer cyfeiriad e-bost cynhaliwr eich ffurfiau.

en: The default sender name which is used along with the default from address.
cy: Enw'r gyrrwr rhagosod sy'n cael ei ddefnyddio ynghyd â'r rhagosod o'r cyfeiriad.

en: Default subject
cy: Rhagosod pwnc

en: Form submission from: %title
cy: Ffurf cyflwyno o: %title

en: The default subject line of any e-mailed results.
cy: Llinell pwnc rhagosod o unrhyw ganlyniad sydd wedi ei e-bostio.

en: Allow cookies for tracking submissions
cy: Caniatau cwcis ar gyfer llwybro cyflwyniadau

en: <a href="http://www.wikipedia.org/wiki/HTTP_cookie">Cookies</a> can be used to help prevent the same user from repeatedly submitting a webform. This feature is not needed for limiting submissions per user, though it can increase accuracy in some situations. Besides cookies, Webform also uses IP addresses and site usernames to prevent repeated submissions.
cy: <a href="http://www.wikipedia.org/wiki/HTTP_cookie"> Gellir ddefnyddio cwciau i helpu atal yr un defnyddiwr rhag gyflwyno yn ailadroddus y ffurf gwe. Nid oes angen y nodwedd yma i gyfyngiad cyflwyniadau i bob defnyddiwr, er gall gynnyddu cywirdeb mewn rhai sefyllfaoedd. Heblaw am gwcis, gall Ffurf gwe ddefnyddio cyfeiriadau IP a enw defnyddiwr safle i atal cyflwyniadau gael eu ailadrodd.

en: Default export format
cy: Rhagosod fformat allfudo

en: Default export delimiter
cy: Rhagosod amffinydd allfudo

en: Form: !form
cy: Ffurf: !form

en: Thank you, your submission has been received.
cy: Diolch, cafodd eich cyflwyniad ei dderbyn.
