Webform Patched (6.x-3.8-beta1) - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: results
ta: முடிவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Node
ta: கணு

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
ta: விருப்பதேர்வு. பட்டியில், அதிக எடைகொண்ட பொருட்கள் தாழ்ந்தும் மெல்லிய பொருட்கள் உயர்ந்தும் காணப்படும்.

en: All
ta: எல்லா

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Table
ta: அட்டவணை

en: IP Address
ta: ஐபி முகவரி

en: American Samoa
ta: அமெரிக்கன் சம்பா

en: Georgia
ta: ஜோர்ஜியா

en: Guam
ta: குவாம்

en: Marshall Islands
ta: மார்ஷல் தீவுகள்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Publish
ta: வெளியிடுக
