Webform Patched (6.x-3.8-beta1) - en to te translation catalogue (46 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరిపేరు

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Subject
te: విషయం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: view
te: వీక్షించు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Display
te: చూపు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Options
te: ఎంపికలు

en: All
te: అన్నీ

en: From
te: నుండి

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Unlimited
te: అపరిమితం

en: Address
te: చిరునామా

en: Table
te: పట్టిక

en: Position
te: స్థానం

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Georgia
te: జార్జియా

en: Puerto Rico
te: పోర్టో రీకో
