Webform Patched (6.x-3.8-beta1) - en to vi translation catalogue (106 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: delete
vi: xóa

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên truy cập

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Download
vi: Tải về

en: view
vi: xem

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: Display
vi: Hiển thị

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: results
vi: kết quả

en: Component
vi: Thành phần

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Optional. In the menu, the heavier items will sink and the lighter items will be positioned nearer the top.
vi: Tùy chọn. Trong menu, những phần tử có độ nặng nhỏ hơn sẽ được định vị ở vị trí cao hơn.

en: All
vi: Tất cả

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: From
vi: Từ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Table
vi: Bảng

en: Clone
vi: Nhân bản

en: Operator
vi: Toán tử

en: Position
vi: Vị trí

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: Root
vi: Gốc

en: Countries
vi: Quốc gia

en: E-mail subject
vi: Chủ đề thư điện tử

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: completed
vi: đã hoàn thành

en: E-mail to address
vi: Thư điện tử tới địa chỉ

en: E-mail from name
vi: Tên gửi thư điện tử

en: E-mail from address
vi: Địa chỉ gửi thư điện tử

en: every hour
vi: hằng giờ

en: every day
vi: hằng ngày

en: every week
vi: hằng tuần

en: No Components, add a component below.
vi: Chưa có thành phần nào, thêm một thành phần ở phía dưới.

en: Check this option if the user must enter a value.
vi: Nhấp chọn vào tùy chọn này nếu muốn người dùng phải nhập vào một giá trị.

en: Submitted by !name
vi: Đệ trình bởi !name

en: Illegal information. Data not submitted.
vi: Thông tin không hợp lệ. Dữ liệu không được đệ trình.

en: Go back to the form
vi: Quay trở về biểu mẫu

en: Basic textfield type.
vi: Kiểu trường văn bản cơ bản.

en: Publish
vi: Xuất bản

en: From name
vi: Từ tên

en: From address
vi: Từ địa chỉ

en: Export format
vi: Định dạng xuất ra

en: Is not one of
vi: Không là một trong

en: A file readable by Microsoft Excel.
vi: Tập tin có thể đọc bởi Microsoft Excel.

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Colon (:)
vi: Dấu hai chấm (:)

en: Pipe (|)
vi: Dấu gạch đứng (|)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )

en: Is one of
vi: Là một trong

en: View link
vi: Xem liên kết

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: New component name
vi: Tên thành phần mới

en: Your webform has been published.
vi: Webform của bạn đã được xuất bản.

en: The component positions and mandatory values have been updated.
vi: Vị trí và giá trị ủy nhiệm của thành phần đã được cập nhật

en: Component %name cloned.
vi: Thành phần %name đã được nhân bản.

en: Component %name updated.
vi: Thành phần %name đã được cập nhật

en: New component %name added.
vi: Thành phần %name mới đã được thêm vào

en: Delete the %name component?
vi: Có muốn xóa thành phần %name?

en: This will immediately delete the %name component from the %webform webform. This cannot be undone.
vi: Việc này sẽ xóa thành phần %name khỏi webform %webform. Việc này không thể hủy.

en: Component %name deleted.
vi: Đã xóa thành phần %name.

en: Available components
vi: Các thành phần có sẵn

en: Default e-mail values
vi: Các giá trị thư điện tử mặc định.

en: Default subject
vi: Chủ đề mặc định

en: Form submission from: %title
vi: Đệ trình biểu mẫu từ: %title

en: Default export format
vi: Định dạng xuất ra mặc định

en: Default export delimiter
vi: Dấu phân cách xuất ra mặc định

en: Form: !form
vi: Biểu mẫu: !form
