Webform Protected Downloads (6.x-1.0-rc3) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Size
ta: அளவு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Location
ta: இடம்

en: Protected
ta: பாதுகாப்பானது
