Webform Report (6.x-2.1) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: none
vi: không có

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Export
vi: Xuất

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Format
vi: Định dạng

en: results
vi: kết quả

en: Text
vi: Văn bản

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Delete this item
vi: Xóa mục này

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Add Filter
vi: Thêm Filter

en: Option
vi: Tùy chọn

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Order
vi: Thứ tự

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: equals
vi: bằng

en: greater than
vi: lớn hơn

en: less than
vi: nhỏ hơn

en: PHP Code
vi: Mã PHP

en: Export format
vi: Định dạng xuất ra

en: contains
vi: chứa

en: does not contain
vi: không chứa

en: Comma (,)
vi: Dấu phẩy (,)

en: Tab (\t)
vi: Dấu tab (\t)

en: Semicolon (;)
vi: Dấu chấm phẩy (;)

en: Colon (:)
vi: Dấu hai chấm (:)

en: Pipe (|)
vi: Dấu gạch đứng (|)

en: Period (.)
vi: Dấu chấm (.)

en: Space ( )
vi: Khoảng trắng ( )

en: Numeric
vi: Kiểu số

en: between
vi: nằm ngoài
