Webform Revisions (6.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு
