Webform View Reference Component (6.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: view
cy: gweld

en: Multiple
cy: Lluosog

en: Select list
cy: Dewis rhestr

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Default value
cy: Gwerth rhagosod

en: The default value of the field. For multiple selects use commas to separate multiple defaults.
cy: Gwerth rhagosod o'r maes. Ar gyfer dewisadau lluosog defnyddiwch atalnodau i wahanu rhagosodiadau lluosog.

en: Check this option if the user should be allowed to choose multiple values.
cy: Gwirio'r dewis yma os y ddylai'r defnyddiwr gael ei ganiatáu i ddewis gwerthoedd lluosog.

en: Listbox
cy: Bocs restr

en: Check this option if you want the select component to be of listbox type instead of radiobuttons or checkboxes.
cy: Gwiriwch y dewis yma os ydych eisiau dewis cydran i fod o fath blwch rhestr yn hytrach na botymau radio neu flychau gwirio.

en: select...
cy: dewis...

en: Basic textfield type.
cy: Math o faes testun sylfaenol
