Web Links (6.x-1.6) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Last updated
ta: இறுதியாக இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: No
ta: இல்லை

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: No posts available.
ta: எந்தவொரு அஞ்சல்களும் இல்லை.

en: node
ta: கணு

en: Anonymous
ta: பெயரிலி
