Webmail Plus (6.x-1.16) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: yes
vi: có

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Action
vi: Thao tác

en: Tags
vi: Thẻ

en: Tag
vi: Thẻ

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: Email
vi: Thư điện tử

en: hours
vi: giờ

en: Active
vi: Hoạt động

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Signature
vi: Chữ ký

en: active
vi: hoạt động

en: Send
vi: Gửi

en: here
vi: ở đây

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folder
vi: Thư mục

en: Encryption
vi: Mật mã hoá

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: File attachments
vi: Tập tin đính kèm

en: minutes
vi: phút

en: Key
vi: Khóa

en: Address Book
vi: Sổ địa chỉ

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Enable debugging
vi: Kích hoạt tính năng gỡ lỗi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: weeks
vi: tuần

en: Reply
vi: Phản hồi

en: SMTP port
vi: Cổng SMTP

en: Matches
vi: Khớp

en: Suspend
vi: Ngưng máy

en: Forward to
vi: Chuyển đến

en: Empty Trash
vi: Đổ sọt rác
