Web Services (6.x-1.02) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Wrong username or password.
ta: தவறான பயனர் பெயர் அல்லது குறிச்சொல் .

en: view
ta: பார்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Save
ta: சேமி

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்
