Web Services (6.x-1.02) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: content
te: విషయం

en: Wrong username or password.
te: తప్పుడు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: view
te: వీక్షించు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Please wait...
te: దయచేసి వేచివుండండి...
