WebSite ScreenShot (6.x-3.0-beta3) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: debug
ta: பிழைதிருத்தம்
