WhatCounts API (6.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Disabled
vi: Tắt

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Country
vi: Quốc gia

en: Format
vi: Định dạng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Debug Mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Fax
vi: Điện thư

en: State
vi: Bang

en: Company
vi: Công ty

en: Verbose
vi: Hiện thông báo chi tiết

en: Plain
vi: Đơn giản

en: Plain Text
vi: Văn bản thô

en: First Name
vi: Tên

en: Last Name
vi: Họ

en: City
vi: Thành phố

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Address 1
vi: Địa chỉ 1
