Whisper (6.x-1.0-rc2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: E-mail
cy: E-bost

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Selected
cy: Wedi ei ddewis

en: Edit comment
cy: Golygu sylwadau
