Whisper (6.x-1.0-rc2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Access control
ta: அணுகல் கட்டுப்பாடு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Edit comment
ta: கருத்தை மாற்று
