Whizzywig - A complete WYSIWYG Editor (6.x-1.0-beta8) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
cy: Dangos ar bob tudalen heblaw am y tudalennau rhestredig.

en: Show on only the listed pages.
cy: Dangos ar y tudalennau rhestredig yn unig.

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: File Upload
cy: Llwythiad ffeil i fyny
