Whizzywig - A complete WYSIWYG Editor (6.x-1.6) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Show on every page except the listed pages.
ta: பட்டியலிடப்பட்ட பக்கங்கள் தவிர ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் காட்டு.

en: Show on only the listed pages.
ta: தரப்பட்டுள்ள பக்கங்களில் மட்டும் காட்டுக.

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Resize
ta: அளவுமாற்று
