WikiWiki (6.x-1.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: There was an error saving the menu link.
ta: இந்த வரைப்பட்டி தொடுப்பினை சேமிப்பதில் பிழை

en: Delete Page
ta: பக்கத்தை நீக்கு
