WikiWiki (6.x-1.2) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Delete
cy: Dileu

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: This action cannot be undone.
cy: Ni ellir dad-wneud y weithred yma.

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Menu
cy: Dewislen

en: Are you sure you want to delete %title?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu %title?

en: There was an error saving the menu link.
cy: Roedd gwall wrth gadw'r dolen i'r dewislen.
