WikiWiki (6.x-1.2) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?
