WikiWiki (6.x-1.2) - en to gu translation catalogue (11 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Save
gu: સાચવો

en: View
gu: જુઓ
