WikiWiki (6.x-1.2) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Menu
ml: മെനു

en: Delete Page
ml: താള്‍ ഡിലീറ്റ് ചെയുക
