Wishlist Module (6.x-2.2) - en to ml translation catalogue (117 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Item
ml: ഇനം

en: content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Explanation or submission guidelines
ml: വിശദീകരണം അഥവാ സമർപ്പണത്തിനുള്ള മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ

en: Wishlist
ml: ആഗ്രഹപ്പട്ടിക

en: A wishlist allows you maintain a collection
                                        of items you want for a special occasion, such as a holiday,
    									birthday or just for the fun of it.  The wishlist is just a list, 
                                        to purchase items users will be directed to the appropriate source.
ml: ഒരു പ്രത്യേക അവസരത്തിനായി, അവധിക്ക്, പിറന്നാളിന്, അല്ലെങ്കിൽ വെറുതേ കൗതുകത്തിനായി നിങ്ങൾക്ക് ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഇനങ്ങളുടെ ശേഖരം നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ആശംസാപട്ടികയിലൂടെ കൈവശം വയ്ക്കാൻ കഴിയും. ആശംസാപട്ടിക ഒരു പട്ടിക മാത്രമാണ്; ഇനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുയോജ്യമായ സ്രോതസിലേക്ക് നയിക്കും.

en: Add an item to one of your wishlist categories.
ml: നിങ്ങളുടെ ആഗ്രഹപ്പട്ടികയിലെ ഒരു വിഭാഗത്തിലേക്ക് ഒരു ഇനം ചേർക്കുക.

en: Edit this wishlist item
ml: ഈ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ഇനം എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: Get this gift
ml: ഈ സമ്മാനം നേടൂ

en: Hiding purchased item @title.  It now appears only on the users private list.
ml: വാങ്ങിയ @title ഇനം മറയ്ക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ അത് ഉപയോക്താവിന്റെ സ്വകാര്യ ലിസ്റ്റിൽ മാത്രം കാണപ്പെടുന്നു

en: Public wish list item
ml: പൊതു ആഗ്രഹ പട്ടിക ഇനം

en: Makes this item visible to anybody.  If you uncheck this only you will be able to view the entry and this node will be set to 'unpublished'.
ml: ഈ ഇനം ആരും കാണാൻ കഴിയുംവിധം ദൃശ്യമാക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഇത് അൺചെക്ക് ചെയ്താൽ, നിങ്ങൾക്ക് മാത്രമേ എൻട്രി കാണാൻ കഴിയൂ, കൂടാതെ ഈ നോട് 'അൺപബ്ലിഷ്‌ഡ്' ആയി സജ്ജീകരിക്കും.

en: Item Description
ml: ഇനത്തെ കുറിച്ചുള്ള വിശദീകരണം

en: Give a brief description of the item that you are adding to your wishlist and/or note why you want it
ml: നിങ്ങളുടെ ആഗ്രഹപ്പട്ടികയിലേക്ക് ചേർക്കുന്ന ഇനത്തിന്റെ ഹ്രസ്വവിവരണവും / അത് നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ടതിന്റെ കാരണവും നൽകൂ

en: Estimated Cost
ml: കണക്കാക്കിയ ചെലവ്

en: Currency
ml: കറൻസി

en: Enter the three character ISO currency code for the value in the Estimated Cost field. e.g. USD for US Dollars, THB for Thai Baht, etc
ml: ആകൽകണക്കു ചെലവ് ഫീൽഡിലെ മൂല്യത്തിനുള്ള മൂന്നു അക്ഷരങ്ങളുള്ള ISO കറൻസി കോഡ് നൽകുക. ഉദാ: യുഎസ് ഡോളറിനായി USD, തായ്‌ബാത്തിനായി THB മുതലായവ

en: Primary URL
ml: പ്രാഥമിക URL

en: Enter the URL from which the item can be purchased.  Use the form 'http://www.example.com'
ml: ഇനം വാങ്ങാൻ സാധിക്കുന്ന URL നൽകുക. 'http://www.example.com' എന്ന ഫോർമാറ്റ് ഉപയോഗിക്കുക.

en: Secondary URL
ml: രണ്ടാമതായി URL

en: Optionally enter another URL from which the item can be purchased.  Use the form 'http://www.example.com'
ml: ആകഷ്ടം, ഇനം വാങ്ങാൻ സാധിക്കുന്ന മറ്റൊരു URL നൽകുക. 'http://www.example.com' എന്ന ഫോർമാറ്റ് ഉപയോഗിക്കുക.

en: Quantity Requested
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ച അളവ്

en: Enter the number of this item that you would like if one is not enough
ml: പര്യാപ്തമല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഈ ഇനത്തിൻ്റെ നമ്പർ നൽകുക

en: Rate the importance of this item to help your friends and family select a gift
ml: ഒരു സമ്മാനം തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തുക്കളെയും കുടുംബാംഗങ്ങളെയും സഹായിക്കുന്നതിന് ഈ ഇനത്തിൻ്റെ പ്രാധാന്യം വിലയിരുത്തുക

en: The requested quantitiy cannot be negative.
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ച അളവ് നെഗറ്റീവ് ആയിരിക്കരുത്.

en: You must enter a cost for this wishlist item
ml: ഈ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ഇനത്തിന് നിങ്ങൾ ഒരു വില നൽകണം

en: You must enter a numeric value for the cost.
ml: ചെലവിനായി നിങ്ങൾ ഒരു സംഖ്യാ മൂല്യം നൽകണം.

en: Configure the wishlist module's settings.
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് മൊഡ്യൂളിൻ്റെ ക്രമീകരണങ്ങൾ കോൺഫിഗർ ചെയ്യുക.

en: Wish lists
ml: ആഗ്രഹ ലിസ്റ്റുകൾ

en: Manage and view the wishlist purchase records for your site.
ml: നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിനായുള്ള വിഷ്ലിസ്റ്റ് വാങ്ങല്‍ രേഖകള്‍ നിര്‍വ്വഹിക്കുകയും കാണുകയും ചെയ്യുക.

en: Wishlists
ml: ആഗ്രഹ ലിസ്റ്റുകൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: View all wishlists.
ml: എല്ലാ വിഷ്‌ലിസ്റ്റുകളും കാണുക.

en: not verified
ml: പരിശോധിച്ചിട്ടില്ല

en: This text will be displayed at the top of the wishlist item submission form.  Useful for helping or instructing your users.
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ഇനം സമർപ്പിക്കൽ ഫോമിൻ്റെ മുകളിൽ ഈ വാചകം പ്രദർശിപ്പിക്കും. നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്താക്കളെ സഹായിക്കാനോ നിർദ്ദേശം നൽകാനോ ഉപയോഗപ്രദമാണ്.

en: Maximum number of names to show in Wishlists block
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ബ്ലോക്കിൽ കാണിക്കേണ്ട പരമാവധി പേരുകൾ

en: The maximum number of wishlists to display in the block.
ml: ബ്ലോക്കിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട വിഷ്‌ലിസ്റ്റുകളുടെ പരമാവധി എണ്ണം.

en: Show the currency field
ml: കറൻസി ഫീൽഡ് കാണിക്കുക

en: By default the currency field for the price can be set by the user on each wishlist item.  If your site only needs to deal in a single currency, you can hide the field.  All entries will be saved with the default currency set below.
ml: സാധാരണയായി, വിലയ്ക്കുള്ള കറൻസി ഫീൽഡ് ഓരോ വിറ്റുവെക്കാനുള്ള ഇനത്തിനും ഉപയോക്താവിനെ പ്രത്യേകിച്ച് സെറ്റ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. നിങ്ങളുടെ സൈറ്റ് ഏകകറൻസിയിൽ മാത്രം കൈകാര്യം ചെയ്യേണ്ടതെങ്കിൽ, ഈ ഫീൽഡ് മറയ്ക്കാം. എല്ലാ എന്റ്രികൾ താഴെ നൽകുന്ന ഡിഫോൾട്ട് കറൻസിയിൽ തന്നെ സേവ് ചെയ്യും

en: Default currency
ml: സ്ഥിര കറൻസി

en: Enter the default three letter ISO currency code for new wishlist items.
ml: പുതിയ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ഇനങ്ങൾക്കായി സ്ഥിരസ്ഥിതി മൂന്നക്ഷര ISO കറൻസി കോഡ് നൽകുക.

en: Open URL links in new window
ml: പുതിയ വിൻഡോയിൽ URL ലിങ്കുകൾ തുറക്കുക

en: When checked clicking on either the primary or secondary URL fields will open a new browser window.
ml: ചെക്ക് ചെയ്യുമ്പോൾ പ്രാഥമിക അല്ലെങ്കിൽ ദ്വിതീയ URL ഫീൽഡുകളിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുന്നത് ഒരു പുതിയ ബ്രൗസർ വിൻഡോ തുറക്കും.

en: Item purchased status protection options
ml: സാധനം  വാങ്ങിയ സ്റ്റാറ്റസ് പരിരക്ഷാ ഓപ്ഷനുകൾ

en: Hide the purchase information from anonymous users
ml: അജ്ഞാത ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്നും വാങ്ങൽ വിവരങ്ങൾ മറയ്ക്കുക

en: Select this box to hide the purchase information about an item for anonymous users.  When this is checked, only authenticated users will be able to see whether an item remains available to purchase.  This will also remove all links from purchase URLs to prevent an unwitting anonymous user from purchasing an item without indicating it was purchased.  This is a way to prevent your users from peeking at the wishlist by visiting the site anonymously.
ml: ഒരു വസ്തുവിന്റെ വാങ്ങൽ വിവരങ്ങൾ അജ്ഞാത ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്നു മറയ്ക്കാൻ ഈ ബോക്സ് തിരഞ്ഞെടുത്ത് സജീവമാക്കുക. ഇത് തിരഞ്ഞെടുത്താൽ, സാധനം ലഭ്യമാണോ എന്ന് കാണാൻ മാത്രം സ്ഥിരീകരിച്ച ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സാധിക്കും. വാങ്ങൽ URL-കളിൽ നിന്ന് എല്ലാ ലിങ്കുകളും നീക്കം ചെയ്യും, അജ്ഞാത ഉപയോക്താവിന് വേണ്ടിയുള്ള സാധനം വാങ്ങാൻ കഴിയുന്നതിനെ തടയുന്നു. ഇത്, ഉപയോക്താക്കൾ anonymously സൈറ്റിൽ സന്ദർശിച്ച് വിചാരിക്കാൻ തുടങ്ങുന്നതിനെ തടയാൻ ഒരു മാർഗമാണ്

en: Hide the purchase information from the user on their own wishlist by default
ml: വ്യാപാര വിവരങ്ങൾ ഉപയോക്താവിന്റെ സ്വന്തം വിസ്‌ട്‌ ലിസ്റ്റിൽ പ്രാഥമികമായി മറയ്ക്കുക.

en: Select this box to hide the purchase information about an item for the owner of the wishlist.  When this is checked users will not see the purchased information on their wishlist entries by default.  They will need to explicitly choose to reveal purchased items.
ml: വിസ്‌റ്റ്‌ ലിസ്റ്റിന്റെ ഉടമയ്ക്ക് വസ്തുവിന്റെ വാങ്ങൽ വിവരങ്ങൾ മറയ്ക്കാൻ ഈ ബോക്സ് തിരഞ്ഞെടുത്താൽ. ഇത് തിരഞ്ഞെടുത്താൽ, ഉപയോക്താക്കൾ തങ്ങളുടെ വിസ്‌ട്‌ ലിസ്റ്റ് എൻട്രികളിലെ വാങ്ങിയ വിവരങ്ങൾ ഡിഫോൾട്ടായി കാണാനില്ല. വാങ്ങിയ വസ്തുക്കളെ പുറത്താക്കാൻ അവർ വ്യക്തമായി തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടത് ആകും

en: Hide your (the admin) wishlist items when viewing the wishlist administration screen
ml: വിസ്‌റ്റ്‌ ലിസ്റ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ സ്ക്രീൻ നോക്കുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ (അഡ്മിൻ) വിസ്‌റ്റ്‌ ലിസ്റ്റ് ഐറ്റങ്ങൾ മറയ്ക്കുക

en: This only applies to site administrators.  If checked, the site administrator will not see information about their own items in the wishlist administration screen
ml: ഇത് വെബ്‌സൈറ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർമാർക്ക് മാത്രം ബാധകമാണ്. ഇത് തിരഞ്ഞെടുത്താൽ, സൈറ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർക്ക് അവരുടെ സ്വന്തം ഇനങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ സ്ക്രീനിൽ കാണാൻ സാധിക്കില്ല

en: Days before a fully purchased item is hidden
ml: പൂർണ്ണമായി വാങ്ങിയ ഒരു ഇനം മറച്ചുവെയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പുള്ള ദിവസങ്ങൾ

en: The number of days to leave an item on a user's public wishlist after it has been fully purchased.  After this many days, the item will be moved to the user's private wishlist.  It will not be deleted.  Set to 0 to disable automatic purchased item hiding.
ml: ഒരു ഇനം പൂർണ്ണമായി വാങ്ങിയ ശേഷം, അത് ഉപയോക്താവിന്റെ പൊതുവിഷ്‌ലിസ്റ്റിൽ എത്ര ദിവസങ്ങൾ ഉണ്ടാകണമെന്ന് വ്യക്തമാക്കുന്നു. ഈ ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞാൽ, ഇനം ഉപയോക്താവിന്റെ സ്വകാര്യ വിഷ്‌ലിസ്റ്റിലേക്ക് നീക്കപ്പെടും. ഇത് ഇല്ലാതാക്കപ്പെടുകയില്ല. സ്വയം മറച്ചുവെയ്ക്കൽ ഒഴിവാക്കാൻ 0 ആയി സജ്ജീകരിക്കുക.

en: Number of items to display in the user's wishlist summary
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് സംഗ്രഹത്തിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ട ഇനങ്ങളുടെ എണ്ണം

en: This is the number of items to display on the wishlist summary page.  This value will be applied to both the public wishlist and the user's private wishlist.
ml: ഇത് വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് സംഗ്രഹ പേജിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കാനുള്ള ഇനങ്ങളുടെ എണ്ണം ആണ്. ഈ മൂല്യം പൊതുവിഷ്‌ലിസ്റ്റ്, ഉപയോക്താവിന്റെ സ്വകാര്യ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് എന്നിവയിലേക്കും പ്രയോഗിക്കപ്പെടും

en: Control which columns are displayed
ml: ഏത് നിരകളാണ് പ്രദർശിപ്പിക്കേണ്ടതെന്ന് നിയന്ത്രിക്കുക

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Cost
ml: ചെലവ്

en: Show the following columns in the wishlist table view
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ടേബിൾ കാഴ്‌ചയിൽ ഇനിപ്പറയുന്ന കോളങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: This controls which column show up in the wishlist summary view.
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് സംഗ്രഹ കാഴ്‌ചയിൽ ഏത് കോളം കാണിക്കണമെന്ന് ഇത് നിയന്ത്രിക്കുന്നു.

en: Purchaser
ml: വാങ്ങുന്നയാൾ

en: On
ml: ഓൺ

en: For
ml: വേണ്ടി

en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: The site is configure to not display your items on this list
ml: ഈ ലിസ്റ്റിൽ നിങ്ങളുടെ ഇനങ്ങൾ പ്രദർശിപ്പിക്കാതിരിക്കാൻ സൈറ്റ് ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: A non administrative user attempt to delete a wishlist item
ml: ഒരു അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് അല്ലാത്ത ഉപയോക്താവ് വിഷ്ലിസ്റ്റ് ഇനം ഇല്ലാതാക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു
    ബന്ധപ്പെട്ട പ്രോജക്റ്റുകൾ കാണിക്കുക

en: You are not authorized to delete wishlist items through the administrative interface
ml: നിങ്ങൾക്ക് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ഇന്റർഫേസ് വഴി വിഷ്ലിസ്റ്റ് ഇനങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കാൻ അനുമതിയില്ല

en: The fourth parameter must be numeric
ml: നാലാമത്തെ പാരാമീറ്റർ സംഖ്യാത്മകമായിരിക്കണം

en: The fifth parameter must be numeric
ml: അഞ്ചാമത്തെ പാരാമീറ്റർ സംഖ്യാത്മകമായിരിക്കണം

en: No wishlists exist on this site
ml: ഈ സൈറ്റിൽ വിഷ്‌ലിസ്റ്റുകളൊന്നും നിലവിലില്ല

en: Wishlists allow their owners to maintain a running list of items they may want to purchase or have purchased for them on a birthday or special occasion.  The items on these lists are not sold through this web site, but point to other stores and vendors who do sell them.  This list is the on-line version of the birthday list you may have given to your mother growing up.  It was her job to make sure that no two people purchased the same gift for you.
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റുകൾ അവയുടെ ഉടമകൾക്ക് അവർ വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന, അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ പിറന്നാൾ അല്ലെങ്കിൽ പ്രത്യേക അവസരങ്ങളിൽ മറ്റുള്ളവർ അവരുടെ വേണ്ടി വാങ്ങാൻ സാധ്യതയുള്ള ഇനങ്ങളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് ക്രമീകരിച്ച് സൂക്ഷിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. ഈ ലിസ്റ്റിലുള്ള ഇനങ്ങൾ ഈ വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി വിറ്റുവരവല്ല, പക്ഷേ അവ വിൽക്കുന്ന മറ്റ് കടകൾക്കും വിൽപ്പനക്കാർക്കും കാട്ടുന്നവയാണ്. നിങ്ങൾ വളർന്നപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ അമ്മയ്ക്കു നൽകിയിരുന്ന പിറന്നാളിലെ ലിസ്റ്റിന്റെ ഓൺലൈൻ പതിപ്പാണ് ഈ ലിസ്റ്റ്. രണ്ട് ആളുകളും നിങ്ങള്ക്കായി ഒരേ സമ്മാനം വാങ്ങാതിരിക്കാൻ ഉറപ്പാക്കുന്നത് അവരുടെ ജോലിയായിരുന്നു

en: @name's wishlist
ml: @nameയുടെ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ്

en: Last updated on
ml: അവസാനം അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തത്

en: Requested
ml: അഭ്യർത്ഥിച്ചു

en: Purchase details hidden
ml: വാങ്ങല്‍ വിവരങ്ങള്‍ മറച്ചു വച്ചിട്ടുണ്ട്

en: Purchased
ml: വാങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: Return these items
ml: ഈ ഇനങ്ങൾ തിരികെ നൽകുക

en: Return this item
ml: ഈ ഇനം തിരികെ നൽകുക

en: Item Name
ml: ഇനത്തിൻ്റെ പേര്

en: Last Updated
ml: അവസാനമായി പുതുക്കിയത്

en: All wishlists
ml: എല്ലാ വിഷ്‌ലിസ്റ്റുകളും

en: No wishlist items found.
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ഇനങ്ങളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: Items which are private and not shown to others who view your wishlist
ml: നിങ്ങളുടെ വിഷ്ലിസ്റ്റ് കാണുന്നവർക്ക് കാണിക്കാത്ത, സ്വകാര്യമായ ഇനങ്ങൾ

en: No private wishlist items found.
ml: സ്വകാര്യ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് ഇനങ്ങളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: Hidden from you
ml: നിന്നിൽ നിന്ന് മറച്ചു

en: Login for information on this gift
ml: ഈ സമ്മാനത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾക്ക് ലോഗിൻ ചെയ്യുക

en: Login to get this gift
ml: ഈ സമ്മാനം ലഭിക്കാൻ ലോഗിൻ ചെയ്യുക

en: new
ml: പുതിയത്

en: Anonymous user attempted to purchase item off wishlist: nid=@nid.  You can prevent this error by removing wishlist permissions from anonymous accounts on your site
ml: അജ്ഞാത ഉപയോക്താവ് വിഷ്‌ലിസ്റ്റിൽ നിന്ന് ഒരു ഇനം വാങ്ങാൻ ശ്രമിച്ചു: nid=@nid. ഈ പിശക് ഒഴിവാക്കാൻ, നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിലെ അജ്ഞാത അക്കൗണ്ടുകളിൽ നിന്ന് വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് അനുമതികൾ നീക്കം ചെയ്യാം

en: Anonymous wishlist purchases are not allowed
ml: അജ്ഞാത വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് വാങ്ങലുകൾ അനുവദനീയമല്ല

en: Quantity that you will purchase
ml: നിങ്ങൾ വാങ്ങുന്ന അളവ്

en: The purchase quantity must be numeric.
ml: വാങ്ങല്‍ കണക്ക് സംഖ്യാത്മകമായിരിക്കണം.

en: Your purchase quantity must be a positive number, and not zero.
ml: നിങ്ങളുടെ വാങ്ങൽ അളവ് ഒരു പോസിറ്റീവ് സംഖ്യയായിരിക്കണം, പൂജ്യമല്ല.

en: Be serious.  Zero of them?
ml: ഗൗരവമായി കാണുക. ഒന്നും ഇല്ലേ?

en: Your intent to buy @item_purchase_quantity of this item has been recorded.  Next you should buy the described item at the store/website that is selling it.
ml: ഈ ഇനം @item_purchase_quantity എണ്ണം വാങ്ങാൻ നിങ്ങളുടെ ഉദ്ദേശം രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. ഇനി നിങ്ങൾക്ക് ഈ ഇനം വിൽക്കുന്ന കടയിലും/വെബ്സൈറ്റിലും നിന്ന് അത് വാങ്ങാം

en: Anonymous user attempted to return an item from a wishlist: nid=@nid.  You can prevent this error by removing wishlist permissions from anonymous accounts on your site
ml: അജ്ഞാത ഉപയോക്താവ് വിഷ്‌ലിസ്റ്റിൽ നിന്ന് ഒരു ഇനം വാങ്ങാൻ ശ്രമിച്ചു: nid=@nid. ഈ പിശക് ഒഴിവാക്കാൻ, നിങ്ങളുടെ സൈറ്റിലെ അജ്ഞാത അക്കൗണ്ടുകളിൽ നിന്ന് വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് അനുമതികൾ നീക്കം ചെയ്യാം

en: Anonymous wishlist returns are not allowed
ml: അജ്ഞാത വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് റിട്ടേണുകൾ അനുവദനീയമല്ല

en: I really want this
ml: എനിക്ക് ഇത് ശരിക്കും വേണം

en: I'd love to have this
ml: ഇത് ലഭിക്കാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു

en: Nice to have
ml: ഉണ്ടായാൽ നല്ലത്.

en: Thinking about it
ml: അതിനെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കുന്നു

en: Don't get this for me
ml: ഇത് എനിക്കായി എടുക്കരുത്

en: See
ml: കാണുക

en: Login to see full link
ml: പൂർണ്ണ ലിങ്ക് കാണാൻ ലോഗിൻ ചെയ്യുക

en: None left to purchase
ml: വാങ്ങാൻ ബാക്കിയില്ല

en: Hide purchase details
ml: വാങ്ങൽ വിശദാംശങ്ങൾ മറയ്ക്കുക

en: Show purchase details
ml: വാങ്ങൽ വിശദാംശങ്ങൾ കാണിക്കുക

en: wishlist
ml: വിഷ്ലിസ്റ്റ്

en: error
ml: പ്രശ്നം

en: create wishlists
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റുകൾ സൃഷ്ടിക്കുക

en: edit own wishlist
ml: സ്വന്തം വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് എഡിറ്റ് ചെയ്യുക

en: admin wishlist
ml: അഡ്മിൻ വിഷ്‌ലിസ്റ്റ്

en: access wishlists
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റുകൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യുക

en: reveal purchase status
ml: വാങ്ങൽ നില വെളിപ്പെടുത്തുക

en: Wishlist nodes allow you to build up a list of items you may want for holidays and special occasions.
ml: വിഷ്‌ലിസ്റ്റ് നോഡുകൾ നിങ്ങൾക്ക് അവധി ദിവസങ്ങളിലും പ്രത്യേക അവസരങ്ങളിലും ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഇനങ്ങളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് ഉണ്ടാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു
