Wishlist Module (6.x-2.7) - en to ta translation catalogue (66 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Item
ta: உருப்படி

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Wishlist
ta: விருப்பப் பட்டியல்

en: Edit this wishlist item
ta: இந்த விருப்பப் பட்டியலில் உருப்படியை திருத்தவும்

en: Get this gift
ta: இந்த பெற பரிசு

en: Item Description
ta: பொருள் விளக்கம்

en:  (in @currency)
ta:  (@currency ல்)

en: Estimated Cost
ta: மதிப்பீடு

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Primary URL
ta: முதன்மை URL

en: Secondary URL
ta: இரண்டாம் URL

en: Quantity Requested
ta: கேட்கப்பட்ட அளவு

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Please enter the quantity requested.
ta: தயவுசெய்து கேட்கப்பட்ட அளவை உள்ளீடு செய்க.

en: The requested quantity must be a number.
ta: கேட்கப்பட்ட அளவு கண்டிப்பாக ஒரு எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: The requested quantitiy cannot be negative.
ta: கேட்கப்பட்ட அளவு எதி்ர்மறை எண்ணாக இருக்கக்கூடாது.

en: Wish lists
ta: விருப்பப் பட்டியல்கள்

en: Wishlists
ta: ஆசை பட்டியல்கள்

en: More
ta: மேலும்

en: View all wishlists.
ta: அனைத்து ஆசைப்பட்டியல்கள் காண்க.

en: not verified
ta: சரிபார்க்கப்படவில்லை

en: @count new
ta: @count புதிய

en: Show the currency field
ta: நாணய துறையைக் காட்டு

en: Default currency
ta: இயல்புநிலை  நாணயம்

en: Misc. options
ta: மற்றவை. விருப்பங்கள்

en: Action
ta: செயல்

en: Cost
ta: விலை

en: Quantity
ta: அளவு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Purchaser
ta: வாங்குபவர்

en: On
ta: சரி

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: No wishlists exist on this site
ta: இந்த தளத்தில் ஆசைப்பட்டியல்கள் இல்லை

en: Last updated on
ta: கடைசியாகப் புதுப்பித்தது

en: Requested
ta: கேட்கப்பட்டது

en: Purchase details hidden
ta: வாங்குதல் விவரங்கள் மறைத்து

en: Purchased
ta: வாங்கப்பட்டது

en: Return these items
ta: இந்த பொருட்களை திரும்பிதர

en: Item Name
ta: பொருளின் பெயர்

en: Last Updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டவை

en: All wishlists
ta: அனைத்து ஆசைப்பட்டியல்கள்

en: No wishlist items found.
ta: விருப்பப்பட்டியலில் எந்தப் பொருளுமில்லை.

en: Login for information on this gift
ta: இந்த பரிசு பற்றிய தகவல்களை அறிய உள்நுழையவும்

en: Login to get this gift
ta: இந்த பரிசு பெற உள்நுழையவும்

en: new
ta: புதிய

en: I really want this
ta: எனக்கு நிஜமாகவே வேண்டும்

en: Nice to have
ta: இருந்தால் நலம்

en: Thinking about it
ta: அதை பற்றி நினைத்து

en: See
ta: பார்

en: Login to see full link
ta: முழு இணைப்பை பார்க்க, உள்நுழையவும்

en: Hide purchase details
ta: கொள்முதல் விவரங்களை மறை

en: Show purchase details
ta: கொள்முதல் விவரங்களை காட்டு

en: wishlist
ta: விருப்பப்பட்டியல்

en: error
ta: பிழை

en: create wishlists
ta: விருப்பப் பட்டியல் உருவாக்க

en: edit own wishlist
ta: சொந்த ஆசை பட்டியலில் திருத்த

en: admin wishlist
ta: விருப்பப் பட்டியல் நிர்வகி

en: access wishlists
ta: விருப்பப் பட்டியல் அணுகல்

en: reveal purchase status
ta: வாங்குதல் நிலையைச் வெளிப்படுத்த

en: Anonymous
ta: பேரிலா
