Windows Live Writer BlogAPI (6.x-1.4) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: content
te: విషయం

en: Wrong username or password.
te: తప్పుడు వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం.

en: view
te: వీక్షించు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: MB
te: మెబై

en: Blog types
te: బ్లాగు రకాలు
