Windows Live Writer BlogAPI (6.x-1.5) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Wrong username or password.
ta: தவறான பயனர் பெயர் அல்லது குறிச்சொல் .

en: view
ta: பார்

en: Settings for @role
ta: @role க்கு அனுமதிக்கப்பட்ட அமைவுகள்

en: Permitted file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: Extensions that users in this role can upload. Separate extensions with a space and do not include the leading dot.
ta: இந்த பாத்திரத்தில் உள்ள பயனர்கள் தரவேற்ற அனுமதிக்கபட்ட நீட்சிகள். ஒவ்வொரு நீட்சியும் இடைவெளி கொண்டு பிரிக்கப்பட்டிருக்க வேண்டும். நீட்சிக்கு முன்னரான நிறுத்தற்குறி இடப்படக்கூடாது

en: Maximum file size per upload
ta: தரவேற்றத்திற்கு அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்ச அளவு

en: Total file size per user
ta: ஒவ்வொரு பயனருக்குமான அதிக பட்ச கோப்புகளின் எண்ணிக்கை

en: The maximum size of all files a user can have on the site (in megabytes).
ta: ஒரு பயனர் இந்த தளத்தில் வைத்துக்கொள்ள அனுமதிக்கப்பட்ட அனைத்துக் கோப்புகளின் உச்சபட்ச அளவு (மெகா பைட்டுகளில்)

en: The maximum size of a file a user can upload (in megabytes).
ta: ஒரு பயனர் தரவேற்றம் செய்ய அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் உச்சபட்ச அளவு (மெகா பைட்டுகளில்)

en: Default permitted file extensions
ta: இயல்பாக அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சிகள்

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: Default extensions that users can upload. Separate extensions with a space and do not include the leading dot.
ta: தரவேற்றம் செய்ய அனுமதிக்கப்பட்ட இயல்பான நீட்சிகள். நீட்சிகளை இடைவெளி விட்டு நிரப்பவும். மேலும் நீட்சிகளுக்கு முன்னால் நிறுத்தற்குறியினை இடக்கூடாது.

en: Default maximum file size per upload
ta: தரவே
    ற்றத்திற்கு இயல்பாக அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் அதிகபட்ச அளவு

en: Default total file size per user
ta: ஒரு பயனருக்கு இயல்பாக அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்புகளின் மொத்த அளவு

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
ta: உங்களது PHP தரவேற்ற அனுமதிக்கும் அதிகபட்ச கோப்பின் அளவு %size.

en: Returns information about an author in the system.
ta: தளத்தில் உள்ள பயனர் பற்றிய தகவல்களைக் காண்பிக்கும்.

en: Creates a new post, and optionally publishes it.
ta: புதிய இடுகையினை உருவாக்கவும் தேவையானால் வெளியிடவும் செய்யும்.

en: Updates the information about an existing post.
ta: ஏற்கனவே உள்ள இடுகை பற்றிய தகவல்களைப் புதுப்பிக்கும்.

en: Returns information about a specific post.
ta: குறிப்பிட்ட இடுகையினைப் பற்றிய தகவல்களைக் காண்பிக்கும்.

en: Deletes a post.
ta: இடுகையினை நீக்கும்.

en: Returns a list of the most recent posts in the system.
ta: தளத்தில் உள்ள சமீபத்தைய இடுகைகளின் பட்டியலைக் காண்பிக்கும்.

en: Updates information about an existing post.
ta: ஏற்கனவே உள்ள இடுகை பற்றிய தகவல்களைப் புதுப்பிக்கும்.

en: Uploads a file to your webserver.
ta: கோப்பினை இணையவழங்கிக்கு ஏற்றும்.

en: Returns a list of all categories to which the post is assigned.
ta: இடுகை சார்ந்த அனைத்துப் பகுப்புகளின் பட்டியலைக் காண்பிக்கும்.

en: Sets the categories for a post.
ta: ஒரு இடுகைக்கான பகுப்புகளை அமைக்கும்.

en: Error storing post.
ta: இடுகையினைச் சேமிப்பதில் பிழை.

en: You do not have permission to update this post.
ta: இந்த இடுகையினைப் புதுப்பிக்க உங்களுக்கு அனுமதியில்லை.

en: It is not possible to upload the file, because it exceeded the maximum filesize of @maxsize.
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட @maxsize அளவினை விட கோப்பின் அளவு பெரிதாக இருப்பதால், இக்கோப்பினை தரவேற்ற முடியாது.

en: The file can not be attached to this post, because the disk quota of @quota has been reached.
ta: @quota அளவு பங்கு ஏற்கனவே உபயோகப்படுத்தப்பட்டு விட்டதால் இந்தக் கோப்பினை இணைக்க முடியாது.

en: It is not possible to upload the file, because it is only possible to upload files with the following extensions: @extensions
ta: இந்த கோப்பினை தரவேற்ற முடியாது. ஏனெனில் கீழ்க்காணும் @extensions நீட்சிகளைக்கொண்ட கோப்புகளை மட்டுமே தரவேற்ற முடியும்.

en: No file sent.
ta: எந்தவொரு கோப்பும் அனுப்பப்படவில்லை.

en: Error storing file.
ta: கோப்பினைச் சேமிப்பதில் பிழை.

en: Invalid post.
ta: செல்லாத இடுகை.

en: The default maximum file size a user can upload.
ta: ஒரு பயனர் இயல்பாகத் தரவேற்ற அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பின் அதிகபட்ச அளவு

en: The default maximum size of all files a user can have on the site.
ta: இத்தளத்தில் ஒரு பயனர் வைத்திருக்க அனுமதிக்கப்பட்ட அதிகபட்ச மொத்த கோப்புகளின் அளவு.

en: RSD
ta: ஆர்எஸ்டி

en: administer content with blog api
ta: உள்ளடக்கங்களை வலைப்பதிவு api வழியாக மேலாண்மை செய்க
