Windows Live Writer BlogAPI (6.x-1.6) - en to is translation catalogue (16 entries)

en: content
is: innihald

en: Wrong username or password.
is: Rangt notandanafn eða lykilorð.

en: view
is: skoða

en: Settings for @role
is: Stillingar fyrir @role

en: Permitted file extensions
is: Heimilaðar skráarendingar

en: Extensions that users in this role can upload. Separate extensions with a space and do not include the leading dot.
is: Skráarendingari sem notendur með þetta hlutverk geta sent inn. Aðskiljið skráarendingar með bili og bætið ekki við undanfarandi punkti.

en: n/a
is: á ekki við

en: Maximum file size per upload
is: Heildarskráarstærð á hvert upphal

en: Total file size per user
is: Heildarskráarstærð á hvern notanda

en: The maximum size of a file a user can upload (in megabytes).
is: Hámarksstærð skráar sem notandi getur sent inn (í megabætum).

en: Default extensions that users can upload. Separate extensions with a space and do not include the leading dot.
is: Sjálfgefnar skráarendingar sem notendur geta sett inn. Aðskiljið skráarendingar með bili og bætið ekki við undanfarandi punkti.

en: Default maximum file size per upload
is: Sjálfgefin hámarksstærð á hvert upphal

en: Default total file size per user
is: Sjálfgefin heildarskráarstærð á hvern notanda

en: Your PHP settings limit the maximum file size per upload to %size.
is: PHP stillingar þínar takmarka hámarksstærð hverrar sendingar í %size.

en: No file sent.
is: Engin skrá send.

en: Error storing file.
is: Villa við að vista skrá.
