Windows Live Writer BlogAPI (6.x-1.6) - en to th translation catalogue (37 entries)

en: content
th: เนื้อหา

en: Wrong username or password.
th: ชื่อผู้ใช้งาน หรือ รหัสผ่านไม่ถูกต้อง

en: Settings for @role
th: การตั้งค่าสำหรับ @role

en: Permitted file extensions
th: นามสกุลของไฟล์ที่อนุญาตให้ใช้งานได้

en: Extensions that users in this role can upload. Separate extensions with a space and do not include the leading dot.
th: นามสกุลของไฟล์ที่ผู้ใช้งานในบทบาทที่กำหนดไว้นี้สามารถอัพโหลดได้ คั่นระหว่างรายชื่อประเภทของไฟล์ด้วยการเว้นวรรค และไม่ต้องใส่จุดนำหน้าชื่อประเภทของไฟล์

en: n/a
th: ไม่มีข้อมูล

en: Maximum file size per upload
th: ขนาดไฟล์สูงสุดต่อการอัพโหลด

en: Total file size per user
th: ขนาดไฟล์รวมต่อผู้ใช้งาน

en: The maximum size of all files a user can have on the site (in megabytes).
th: ขนาดไฟล์สูงสุดของไฟล์ทั้งหมดที่ผู้ใช้งานสามารถใช้งานได้บนเว็บไซต์ (ในหน่วยเมกะไบต์)

en: The maximum size of a file a user can upload (in megabytes).
th: ขนาดไฟล์สูงสุดที่ผู้ใช้งานสามารถอัพโหลดได้ (ในหน่วยเมกะไบต์)

en: Default permitted file extensions
th: ประเภทของไฟล์ที่อนุญาตให้ใช้ได้เริ่มต้น

en: File settings
th: การตั้งค่าไฟล์

en: Default extensions that users can upload. Separate extensions with a space and do not include the leading dot.
th: ประเภทไฟล์เริ่มต้น ที่ผู้ใช้สามารถอัพโหลดได้ คั่นระหว่างรายชื่อประเภทไฟล์ด้วยการเว้นวรรค และไม่ต้องมีจุดนำหน้าชื่อ

en: Default maximum file size per upload
th: ขนาดไฟล์สูงสุดเริ่มต้นต่อการอัพโหลด

en: Default total file size per user
th: ขนาดไฟล์รวมเริ่มต้นต่อผู้ใช้งาน

en: Returns information about an author in the system.
th: แสดงข้อมูลเกี่ยวกับผู้เขียนในระบบ

en: Creates a new post, and optionally publishes it.
th: สร้างบทความใหม่, และเผยแพร่บทความ

en: Updates the information about an existing post.
th: อัพเดทข้อมูลเกี่ยวกับบทความที่มีอยู่แล้ว

en: Returns information about a specific post.
th: แสดงข้อมูลเกี่ยวกับบทความที่ระบุเลือก

en: Deletes a post.
th: ลบบทความ

en: Returns a list of the most recent posts in the system.
th: แสดงรายการบทความที่มีการโพสต์ล่าสุดในระบบ

en: Updates information about an existing post.
th: อัพเดทข้อมูลเกี่ยวกับบทความที่มีอยู่

en: Uploads a file to your webserver.
th: อัพโหลดไฟล์ขึ้นไปที่เว็บเซิร์ฟเวอร์ของคุณ

en: Sets the categories for a post.
th: ตั้งค่าหมวดหมู่ให้กับบทความ

en: Retrieve information about the XML-RPC methods supported by the server.
th: ดึงข้อมูลเกี่ยวกับวิธีการรับรองสิทธิ์การเข้าใช้งานด้วยวิธีการแบบ XML-RPC ที่ได้รับการสนับสนุนโดยเซิร์ฟเวอร์

en: Retrieve information about the text formatting plugins supported by the server.
th: ดึงข้อมูลเกี่ยวกับปลั๊กอินสำหรับจัดรูปแบบข้อความที่ได้รับการสนับสนุนโดยเซิร์ฟเวอร์

en: Error storing post.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการจัดเก็บบทความ

en: You do not have permission to update this post.
th: คุณไม่ได้รับสิทธิ์ให้อัพเดทบทความนี้

en: It is not possible to upload the file, because it exceeded the maximum filesize of @maxsize.
th: ไม่สามารถอัพโหลดไฟล์ดังกล่าวได้, เนื่องจากไฟล์ดังกล่าวมีขนาดไฟล์เกินจนวนที่กำหนดไว้ @maxsize.

en: The file can not be attached to this post, because the disk quota of @quota has been reached.
th: ไฟล์ดังกล่าวไม่สามารถแนบไปกับบทความนี้ได้ เนื่องจากพื้นที่ที่จัดสรรเอาไว้สำหรับ @quota ได้ถึงจำนวนที่จำกัดไว้แล้ว

en: It is not possible to upload the file, because it is only possible to upload files with the following extensions: @extensions
th: ไม่สามารถอัพโหลดไฟล์ดังกล่าวได้ เนื่องจากไฟล์ดังกล่าวสามามารถอัพโหลดได้เฉพาะไฟล์ที่มีนามสกุลดังต่อไปนี้เท่านั้น: @extensions

en: No file sent.
th: ยังไม่มีไฟล์ที่ถูกส่ง

en: Error storing file.
th: เกิดข้อผิดพลาดในการจัดเก็บไฟล์

en: Invalid post.
th: ข้อความที่โพสต์ไม่ถูกต้อง

en: The default maximum file size a user can upload.
th: ขนาดไฟล์สูงสุดเริ่มต้นที่ผู้ใช้งานสามารถอัพโหลดได้

en: The default maximum size of all files a user can have on the site.
th: ขนาดไฟล์สูงสุดเริ่มต้นของไฟล์ทั้งหมดที่ผู้ใช้งานสามารถใช้งานได้บนเว็บไซต์

en: administer content with blog api
th: ตรวจสอบเนื้อหาด้วย API ของบล็อก
