Wordpress Import (6.x-2.0) - en to kn translation catalogue (8 entries)

en: Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: Advanced options
kn: ಮುಂದುವರೆದ ಶೇಖರಣಾ ಆಯ್ಕೆಗಳು.

en: Options
kn: <b>ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: Untitled
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಇಲ್ಲದ

en: Importing
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Ready
kn: ತಯಾರಿದೆ

en: local
kn: ಸ್ಥಳೀಯ
